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Tunafurahi kuwajulisha kuwa, wanafunzi wetu
walishiriki sherehe ya Siku ya Kimataifa ya
Wanawake na Wasichana katika Sayansi, AICC
Arusha. Wanafunzi wetu walionesha shauku yao
na ujuzi wa juu kwa kuonesha jinsi mifumo ya
umeme inavyofanya kazi, Tunayo furaha
kuwajulisha kuwa Silverleaf Academy ni kati ya
shule mbili pekee zilizoalikwa kushiriki katika
maonesho haya. Tunatoa shukrani zetu za dhati
kwa chuo cha Nelson Mandela pamoja na Wizara
na Elimu kwa mualiko huu ambao umeleta
hamasa kubwa kwa wanafunzi wetu.

Tunafurahi kuwajuza mambo mbalimbali na shughuli zilizo fanyika katika shule yetu kwa
mwezi wa Februari. Kuanzia shughuli za kitaaluma na stadi za maisha ambazo huwajengea
misingi mizuri wanafunzi wetu nje ya masomo ya kawaida. Jiunge nasi tunapoangazia
kumbukumbu zilizounda mwezi uliopita na kutazama mambo mazuri yajayo.

S I L V E R L E A F  A C A D E M Y  -  U S A  R I V E R  C A M P U S

BUZZ FROM THE BEEHIVE

MAMBO MUHIMU

Wapendwa wazazi na walezi,
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KUTOKA KWA WANAFUNZI

Kambi ya Skauti wilaya ya Arumeru ilifanyika tarehe 22 hadi 25 mwezi wa pili, katika
kuadmimisha kumbukumbu ya kuzaliwa kwa muasisi wa Skauti duniani Sir Baden Powell,
ambapo maadhimisho haya yalifanyika sehemu mbalimbali duniani. Lengo lingine la kambi hii
ilikuwa ni Skauti kushirikiana katika kufanya shughuli mbalimbali za kijamii, kupata mafunzo
ya uzalendo na kufanya usajili wa vijana wapya kujiunga na Skauti. Wanafunzi wetu walijifunza
mambo mengi mazuri pamoja na kufahamiana na vijana wenzao kutoka shule mbalimbali.

WANACHOJIFUNZA WANAFUNZI
Lengo la kuwa na debate sio tuu kukuza lugha ya kiingereza, ila pia hujenga chachu ya
uongozi, kujiamini na ushirikiano baina ya wanafunzi. Katika debate, wanafunzi hujifunza
misamiati na maneno mapya, pamoja na kujenga ujuzi na ustadi wa lugha. Debate pia
husaidia kujenga ushirikiano kati ya wanafunzi wanaposhiriki pamoja kujenga hoja. Kwa
ujumla huwasaidia wanafunzi kupata ujuzi ambao utawasaidia katika taaluma na maeneo
mengine katika maisha.
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Tufuate katika mitandao yetu ya kijamii ya Instagram na Facebook kwa ajili ya kupata
taarifa na matukio za moja kwa moja pindi yanapotokea shuleni.

Tunawasihi kuendelea kufanya ufuatiliaji wa karibu kwa watoto wanapokua nyumbani.
Timu yetu inahakikisha kuwa wewe na mtoto wako mnaendelea kupata huduma bora
zaidi mwaka huu, hivyo kama utaona changamoto yoyote ama utakua na maswali na
maoni ya namna tunaweza boresha huduma zetu, usisite kuwasiliana na mkuu wa
shule ama ofisi yetu ya utawala wakati wowote.
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OMBI LETU KWENU

@s i l v e r l e a f a c a d emy _ t z s i l v e r l e a f a c a d emy

Walimu wetu wamepata mafunzo maalum yaliyolenga kuboresha namna ya kufanya
mabadiliko kati ya somo moja kwenda somo lingine, na pia usimamizi wa makundi ya
wanafunzi (groups) katika ufundishaji kulingana na mazingira na mfumo wetu wa
kujifunzia. Kwa kuzingatia umakini na namna bora ya kufanya mabadiliko hayo, walimu
wetu sasa wamejengewa mikakati muhimu kuhakikisha mienendo (transition) isiyo na
mkwamo, na kuwezesha wanafunzi wetu kuwa na siku nzuri katika masomo yao, kwa
kuwa na utaratibu mzuri zaidi wa namna ya kuhama kutoka somo moja kwenda lingine,
ama kati ya kikundi na kikundi.

TIMU YETU INAJIFUNZA NINI?

DONDOO ZA KALENDA YA SHULE

Machi 20-21: Mitihani ya majaribio ya kati ya muhula: Machi 20-21
Machi 25: Kuanza kwa likizo ya katikati ya muhula.
Machi 29: Ijumaa Kuu
Machi 31: Sikukuu ya Pasaka

https://www.instagram.com/silverleafacademy_tz/
https://facebook.com/silverleafacademy

